View Single Post
Old 04-15-2009 Mã bài: 37553   #9
Admin
Administrator

Admin's Avatar

Groans: 24
Groaned at 12 Times in 7 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi thomun View Post
Hihihi, mình đi học môn này rồi (môn bắt buộc của chương trình cao học mà!). Nói chung, học cũng vui mà thi cũng vui luôn, có điều lúc nhìn kết quả thi thì có nguy cơ bị... đột quỵ. VD, lớp CH Hóa Lý của mình, rớt đến 3, 4 anh thì phải? Dù mấy anh đâu có vẻ là máy móc lắm đâu? Và cao nhất lớp mình ở môn này được có... 6đ, chắc tại tư duy sáng tạo của nguyên khóa mình... kém, nhỉ? (^_^)
Công nhận là có những điều cũng rất là hay. Nhưng khuyết điểm của việc biết nhiều là.... đến hồi mình làm mình lại muốn... sáng tạo ra ngoài cái khuôn khổ mình biết, vậy thì mấy cái "nguyên tắc giao tiếp" đó, biết xong để làm gì?

Ui, thui spam chút đỉnh vậy thui, chứ nếu viết nhiều thì nó rắc rối lắm.
Nhận xét của mình chỉ là: học thì hay, thi thì vui, kết quả dễ bị shock, còn ứng dụng thực tiễn là... 0.5

Trích:
Nguyên văn bởi complexchemistry View Post
Hi!
thấy bà con bàn tán xôn xao mình cũng phải góp chút!
môn này mình cũng học rồi, thi lần 1 được...4 điểm, khi tự ôn lại mình mới thấy nhiều chỗ hay, nên thi lần 2 được 8 điểm,
khoe chút vậy thôi chứ thực tế mình cũng thử áp dụng vào công việc cũng thấy hiệu quả lắm lắm! học xong lâu rồi nhưng thỉnh thoảng vẫn vào trang web để tham gia trả lời hoặc đặt câu hỏi, bạn nào có ví dụ áp dụng vào thực tế hay hay share với mọi người cùng học hỏi nhé!
Admin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn