Chủ Đề: bể điều nhiệt
View Single Post
Old 02-27-2010 Mã bài: 54426   #7
Teppi
Administrator

Teppi's Avatar

Tu Tâm - Tấn Tầm

Groans: 0
Groaned at 23 Times in 20 Posts
Rep Power: 95 Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold

Trích:
Nguyên văn bởi hungcuong1432000 View Post
trước tiên cho em cảm ơn những đóng góp đầy bổ ích của anh !
hiện tại em chuẩn bị làm bể điều nhiệt . với khoảng dao động nhiệt độ từ 70 - 85 độ C .
trong thời gian khoảng 2 tiếng . môi trường cần đun : nước . thể tích nước từ 6-7lit. ở đây em cần điều chỉnh cả nhiệt độ và thời gian có được không vậy anh ? Bời vì em có tìm hiểu cái bể điều nhiệt khác thì chỉ có điều chỉnh được nhiệt độ mà kô có bộ điều chỉnh thời gian .
HIỆN TẠI EM Cũng CÓ MỘT SỐ Ý TƯỞNG VỀ CÁCH BỐ TRÍ NHƯ CHƯA ĐƯỢC HỢP LÝ LẮM . VỚI LẠI EM HỌC TRONG NGÀNH HÓA GIỜ PHẢI LÀM MÔ HÌNH THIẾT BỊ CŨNG GẶP KHÁ NHIỀU KHÓ KHĂN .
- CÁC ANH GIÚP EM VỚI NHÉ
CẢM ƠN ANH NHIỀU
Bạn hungcuong1432000 thân mến,

Bạn đang học ở trường nào? Nếu bạn đã có một số ý tưởng về cách bố trí nhưng thấy chưa hợp lý thì có thể post các ý tưởng đó lên đây, tôi sẽ giúp bạn hiệu chỉnh và lựa chọn cho nhanh.

Bạn có thể dùng sprint screen rồi upload hình vẽ của bạn vào imageshack nhờ tool bar của diễn đàn để show hình.

Vấn đề điều khiển về thời gian của bạn cụ thể ra làm sao?

Thân,

Teppi

Chữ kí cá nhânIgnorance is dangerous, but sharing knowledge without responsibility is more dangerous

Teppi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn