Chủ Đề: Dự án CYBERCHEMVN
View Single Post
Old 09-15-2010 Mã bài: 68699   #66
nguyencyberchem
Administrator

nguyencyberchem's Avatar

DeNOx boy

Groans: 15
Groaned at 5 Times in 5 Posts
Rep Power: 79 nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all
Send a message via Yahoo to nguyencyberchem Send a message via Skype™ to nguyencyberchem

:D
Hi em
hôm thứ 6 vừa rồi, BCN cyberchem với ban chủ nhiệm khoa hóa có gặp gỡ, ban chủ nhiệm khoa rất mong muốn và ủng hộ việc cyberchem hợp tác với chemvn. Việc em nhận thông báo chỉ là cá nhân của bạn Tùng, ý kiến hoàn toàn chủ quan :D
Dự án cyberchemvn có sự tham gia giúp đỡ của các bạn cyberchem nhưng dự án bao gồm rất nhiều thành viên đã tham gia công tác và làm việc với khoa học nên vẫn luôn hoạt động tốt. Mọi người cũng thấy tính chất lợi ích của dự án.
Các bạn bây giờ hoàn toàn có đủ khả năng để xác định điều gì là đúng và có ích cho mình, không cần phải phụ thuộc vào các thông tin mà sự đúng đắn mình không đảm bảo được.
Thành quả của dự án đang chạy là trang báo mạng cyberchemvn.com, các bạn cứ xem và suy ngẫm nha
Thân :)

Chữ kí cá nhân
LÊ P.N
^_^ TS xì tin ^_^

Dự án CYBERCHEMVN đã bắt đầu triển khai

^_^

nguyencyberchem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn