View Single Post
Old 04-10-2008 Mã bài: 22691   #4
huy_hpt
Thành viên ChemVN

huy_hpt's Avatar

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts
Rep Power: 25 huy_hpt will become famous soon enough huy_hpt will become famous soon enough
Send a message via Yahoo to huy_hpt

Trích:
Nguyên văn bởi nguyencyberchem
Ủa, bộ thread này ko comment được hả, mới có bro nào reply bị xóa mất tiêu. Mà tui thấy cái đoạn aqhl post lên cũng hài ghê, ai cũng vui tính, nhưng vui tính nhất là bro vinhcntp của h2vn, người ta hỏi vụ forum của mấy ổng, tự nhiên lôi forum của người khác vô, mà công nhận ông vinhcntp cũng rảnh thiệt, dư giả thời gian quá, qua chemvn để coi và tìm hiểu "xài đồ chùa", hic, tui chỉ đơn giản thích thảo luận hóa học, thấy hứng thì vô, quan trọng gì chuyện chùa hay ko chùa, rảnh ghia. Như hôm nay, đi làm, có chút thời gian vô forum, thấy một đống tin nhắn hỏi cái này cái nọ, mà cái nào cũng phải tìm chết luôn mới trả lời được. Nhìn bro BQT bên forum bạn sao thấy thảnh thơi ghê, đi vô forum của chemvn ko biết có nghiên cứu gì về hóa học ko, hay nghiên cứu xem forum bạn có tiền mua bản quyền ko? cũng lạ thiệt.
(16H, giờ giải lao, 8 xíu ^_^ )
Em thấy bác nói chỉ được cái đúng (cái đoạn em bôi đo đỏ ấy) có bác nào dám nói trong đời không sài đồ chùa bao giờ không nhỉ. Chiều nay ngồi cài cái firmware lên máy ảnh (1 kiểu hack phần mềm máy ảnh) đọc vụ này muốn khóc quá :(

thay đổi nội dung bởi: huy_hpt, ngày 04-10-2008 lúc 10:55 AM.
huy_hpt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn