Chủ Đề: Dự án CYBERCHEMVN
View Single Post
Old 04-13-2010 Mã bài: 57308   #6
nguyencyberchem
Administrator

nguyencyberchem's Avatar

DeNOx boy

Groans: 15
Groaned at 5 Times in 5 Posts
Rep Power: 79 nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all
Send a message via Yahoo to nguyencyberchem Send a message via Skype™ to nguyencyberchem

Hi mọi người!
Vấn đề hợp tác này bên cyberchem đã tiến hành nhiều đổi mới để phát triển mạnh hơn. Họ cần một bản giao kết những gì 2 bên sẽ giúp đỡ và hợp tác với nhau. Vì vậy tối t5, 19h, BCN phải chuẩn bị nội dung ký kết. Việc mở box cho cyberchem phải được thuận lợi, ô aqhl với BM coi tình hình chỉnh sửa thế nào cho thuận lợi , đừng để bị chậm trễ
Hình thức của forum cũng phải nhanh chóng được cải thiện, 2 cái khung bên trái phải quá rộng, thu hẹp nhanh chóng đi (nhiều diễn đàn khác đều thu lại rồi).
Do mục đích là liên kết với doanh nghiệp nên bên cyberchem đã cam kết sẽ khai báo thành viên trên chemvn với tên tuổi, địa chỉ công tác rõ ràng, nên bên mình cũng nên chỉnh sửa vấn đề này do mục đích của 2 bên là liên kết với doanh nghiệp nên phải cho doanh nghiệp thấy họ đang thảo luận với những người nghiêm túc, họ mới an tâm hợp tác được
Bên CYberchem muốn có 1 sự ký kết rõ ràng giữa 2 bên, vd bên chemvn phải giúp đỡ cyberchem cụ thể những vấn đề gì, và ngược lại cyber sẽ giúp đỡ chemvn cụ thể những vấn đề gì, một tổ chức hơn 150 thành viên ko thể hoạt động mà ko có giấy trắng mực đen, anh em chemvn thông cảm nhé
Các mod tham gia họp nên chuẩn bị nghiêm túc nhé, ban thư ký cũng vậy. Ban thư ký của cyber đã được thành lập chuyên nghiệp, buổi họp có thể sẽ được ghi hình để đưa tin cho các thành viên ko tham dự được. Mình mong bên phía chemvn cũng nên chuyên nghiệp hóa nhé, đừng như trường hợp của tigerchem, tổ chức offline, đ đ đủ thứ rồi không đến dự, như vậy lần sau sao có thể tổ chức được nữa.
Hi vọng thứ 5 thành công tốt đẹp. Hôm đó, cũng có bên báo chí dự khán để suy nghĩ giúp mình PR cho chemvn, mọi người cố gắng chút nha
Than

Chữ kí cá nhân
LÊ P.N
^_^ TS xì tin ^_^

Dự án CYBERCHEMVN đã bắt đầu triển khai

^_^

nguyencyberchem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn nguyencyberchem vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
aqhl (04-13-2010), gaumit (04-13-2010)