View Single Post
Old 05-07-2008 Mã bài: 23535   #23
tieulytamhoan
VIP ChemVN

tieulytamhoan's Avatar

Tiểu Lý Tầm Hoan

Groans: 0
Groaned at 54 Times in 26 Posts
Rep Power: 84 tieulytamhoan is a name known to all tieulytamhoan is a name known to all tieulytamhoan is a name known to all tieulytamhoan is a name known to all tieulytamhoan is a name known to all tieulytamhoan is a name known to all
Talking

Trích:
Nguyên văn bởi bluemonster View Post
Đây ko phải là lỗi, mà là setting của admin với diễn đàn. Đó là số lượng line, smile, quote, hay nói chung là bbcode đều có giới hạn cả. Trường hợp này tieulytamhoan tính chơi sign ấn tượng nên bị dính limit của setting trên. Thử nghĩ một style khác xem nào hao ít smile và line, nhưng vẫn attractive nào ! hehe !
Đọc cái đoạn ấy thì mình cũng hiểu như ý của BM nói nhưng ko sure lắm là setting của admin ^^, mình thấy khi còn ở nhà cũ thì setting các smilies ở signature là vô tư nên nghĩ khi sang nhà mới "sịn" hơn thì signature sẽ thoải mái hơn chớ hỉ ^^
Signature cũ của mình có tận 12 cái smilies mà có bị gì đâu?! Nhưng khi mình thêm 1 link vô signature thì ko dc, bị báo quá nhiều smilies...hix hix...
Admin chỉnh lại 1 tí về cái này với nhe, mình nghĩ smilies cũng ko làm chậm quá trình lướt web mấy đâu nhỉ ^^. Thanks admin a lot!

Chữ kí cá nhânMethod is a teacher of teachers - Charles-Maurice Talleyrand-Périgord Duc de Bénévent
" Đời người sắc sắc không không
Chi bằng hãy sống hết lòng với nhau ..."

tieulytamhoan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn