View Single Post
Old 04-23-2010 Mã bài: 58195   #15
Teppi
Administrator

Teppi's Avatar

Tu Tâm - Tấn Tầm

Groans: 0
Groaned at 23 Times in 20 Posts
Rep Power: 95 Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold

Trích:
Nguyên văn bởi Admin View Post
(Sorry em dang o lab nen ko go tieng Viet duoc)
Anh bao cac ban sang tao va nhiet huyet o CyberChem giup em lam cai homepage tren localhost truoc, chay thu, ok roi export file database gui em. Em se up load len host va test.

De lam website, em chua bao gio nghe ai lam truc tiep tren host ca... (tru nhung bac super pro, lam chang bao gio bi loi, hoac super amatuer thoy). Dieu nay chac cac ban i biet, anh Teppi noi moi nguoi dang cho em 'cap khoang dung luong' la khong dung

Em ko hung thu nhung em se ung ho tao homepage hay trang tin... Nhin chung van better hon hien tai.

Than ai.
Hi Minh,

Việc làm chạy demo ở localhost là điều tất nhiên rồi. Tuy nhiên, như em cũng đã biết, chúng ta cần phải cho các bạn IT cyberchem một vùng trên server hay tương tự để chạy và thử nghiệm tương tác. Lần trước khi chuyển server, em cũng đã thấy chúng ta gặp trục trặc vì xung đột trong hệ Linux. Liệu các thiết lập trên homepage ( scripts, ...) có gây xung đột không? Chạy trong môi trường IE 6.0 thì thế nào, trong IE8.0 thế nào, Trong Firefox hay Google Crome thì sẽ ra sao?

Anh rất hứng thú khi thấy có nhiều bạn cùng ngành tham gia trong này giỏi hơn mình không những trong business mà còn trong IT nữa. Chúng ta cần các bạn đó tiếp lửa cho diện mạo mới về diễn đàn. Em nên hội ý với anh Trí zerocode để chuẩn bị và thực hiện giải pháp.

Thân,

Teppi

Chữ kí cá nhânIgnorance is dangerous, but sharing knowledge without responsibility is more dangerous

Teppi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn