View Single Post
Old 04-23-2010 Mã bài: 58204   #16
Admin
Administrator

Admin's Avatar

Groans: 24
Groaned at 12 Times in 7 Posts

Hi anh,

Cac ban CyberChem co the giup chung ta design homepage hay trang tin tren localhost thoi ah. Roi xuat file database, email cho em. Em se lo phan con lai.

Viec chay trong moi truong browser nao thi cung "case by case" ma fix loi tu tu thoi anh ah. Chang co gi hoan hao ngay tu buoc dau install ca. Cai nay ben IT chac cac ban web designer hieu ro, em chi biet dai khai nhu: cac ngon ngu lap trinh web deu phu hop voi IE, cac ung dung lai phu hop hon voi firefox, em have no idea about Google Crome...

Tom lai em chi can nhan file database, import len host, run and fix loi.

Em van chua hieu tai sao dien dan ta lai can dien mao moi nhi??? Em tham gia, viet bai, moi nguoi deu khong gap kho khan trong thao luan... Vay van chua du? Mau sac hon, quyen ru hon cho may em nho vao nhieu hon ah?

(sorry anh, em dang dung may o lab nen ko type VNese duoc).

Trích:
Nguyên văn bởi Teppi View Post
Hi Minh,

Việc làm chạy demo ở localhost là điều tất nhiên rồi. Tuy nhiên, như em cũng đã biết, chúng ta cần phải cho các bạn IT cyberchem một vùng trên server hay tương tự để chạy và thử nghiệm tương tác. Lần trước khi chuyển server, em cũng đã thấy chúng ta gặp trục trặc vì xung đột trong hệ Linux. Liệu các thiết lập trên homepage ( scripts, ...) có gây xung đột không? Chạy trong môi trường IE 6.0 thì thế nào, trong IE8.0 thế nào, Trong Firefox hay Google Crome thì sẽ ra sao?

Anh rất hứng thú khi thấy có nhiều bạn cùng ngành tham gia trong này giỏi hơn mình không những trong business mà còn trong IT nữa. Chúng ta cần các bạn đó tiếp lửa cho diện mạo mới về diễn đàn. Em nên hội ý với anh Trí zerocode để chuẩn bị và thực hiện giải pháp.

Thân,

Teppi
Admin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn