View Single Post
Old 05-13-2010 Mã bài: 59931   #10
nguyencyberchem
Administrator

nguyencyberchem's Avatar

DeNOx boy

Groans: 15
Groaned at 5 Times in 5 Posts
Rep Power: 79 nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all
Send a message via Yahoo to nguyencyberchem Send a message via Skype™ to nguyencyberchem

Heey
Mình coi sơ sơ thôi nha, nếu đúng là cty bán hàng đa cấp thì đúng là ko thể nào ủng hộ được, dạng này ác khủng khiếp, hicc. Gia đình họ hàng mình là nạn nhân của hàng đa cấp noni tahitan nè
Sản phẩm tốt, nhưng giá chỉ vài chục ngàn bị đội lên thành 800K.
Nếu ai biết đến noni, sẽ thấy trụ sở nó khủng khiếp thế nào ở TP HCM :D
Cám ơn bạn trannguyen đã để ý box việc làm mà vẫn luôn bị bỏ quên ở chemvn.
Nhưng cũng than phiền admin và bạn trannguyen vì thảo luận căng thằng không cần thiết.
Đây có lẽ cũng thể hiện tính chất của cty bán hàng đa cấp, nếu đã tham gia vào mạng lưới của nó thì còn hơn là bị nghiện do lợi nhuận và nó như vị thánh vậy, người họ hàng mình đã bị nhiều vấn đề với nhiều người khác cũng do vụ bán hàng đa cấp mà ra. Sản phẩm đúng là có tốt, nhưng do lợi nhuận che mắt, nó được truyền miệng thổi phồng lên cực kỳ khủng khiếp.
Các bạn không tin thử đến chỗ bán noni trên Điện Biên Phủ, các bạn sẽ nhận được những lời tư vấn làm cho bạn thấy bị "ung thư" cũng chẳng khác gì bị muỗi cắn cả, uổng noni là hết, đau tim đau tiếc gì chỉ cần uống noni là hết, rồi cả chục người lao vô làm chứng là đúng :D làm mình nghĩ bệnh viện để làm gì hok biết nữa, hiccc
Nhưng không hề có noni trên các sách báo, vì lên sách báo truyền thông thì còn gì là bán hàng đa cấp nữa (lợi dụng khả năng truyền miệng, 8 và bơm siêu cấp của người tham gia bán)
Vài dòng giảm nhiệt nha :D
Thân

Chữ kí cá nhân
LÊ P.N
^_^ TS xì tin ^_^

Dự án CYBERCHEMVN đã bắt đầu triển khai

^_^

nguyencyberchem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn nguyencyberchem vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
Admin (05-13-2010), giotnuoctrongbienca (05-13-2010)