Chủ Đề: Ban nick huyngoc
View Single Post
Old 12-27-2009 Mã bài: 51558   #9
tigerchem
Moderator

tigerchem's Avatar

Chem Is Try

Groans: 1
Groaned at 8 Times in 7 Posts
Rep Power: 79 tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all

Hi,
Về việc
1) BQT banned quá cứng nhắc, làm mất thiện cảm thành viên
2) BQT không dành cho thành viên cơ hội sửa chữa bằng hình thức nhắc nhở trước khi banned, và làm vậy sẽ mất thành viên do đăng kí nick mới hoặc sang diễn đàn mới.

Xin trả lời:
1) Chúng tôi đã cố gắng hết sức đăng nội qui ở nơi dễ thấy nhất, thậm chí nội qui cụ thể cho từng box, viết bằng lời văn dễ hiểu, trình bày rõ ràng nhất ở mức chúng tôi có thể làm, vậy mà bạn không đọc, không thực hiện, làm sai, mà nói thẳng ra là chủ nghĩa cá nhân tới mức chỉ biết trách người khác mà không nhận trách nhiệm về mình.
2) Do đó nếu thành viên có đi mất hay tạo nick mới, xin thưa sẽ có giải pháp:
Bạn có quyền chọn sân chơi, nếu nơi khác dung dưỡng hành vi và chấp nhận thái độ đó của bạn, thì bạn vào, còn nơi đây là không, xin nhớ cho nhập gia tùy tục.
Còn nếu bạn tạo nick mới, có thái độ cố tình vi phạm nhiều lần, chúng tôi thẳng tay banned luôn IP, tất nhiên cuối cùng bạn vẫn lách, vẫn có cách đăng nhập được, và tất nhiên BQT cũng không rỗi hơi ngồi kè kè nhắc nhở, banned nick bạn, vì bạn không phải là con nít và chúng tôi không phải cha mẹ hay người nhà của bạn cho mình cái quyền hay có được cái quyền răn đe nhắc nhở bạn hoài. Trưởng thành là ở ý thức chứ không phải thể xác.

Chữ kí cá nhânKhi mặt trời lặn dần ở cuối chân trời, viên đá cuội nhỏ nhoi có một cái bóng đổ dài và nó thấy mình vĩ đại.

tigerchem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn