View Single Post
Old 06-09-2009 Mã bài: 40286   #2
gaumit
Moderator

gaumit's Avatar

gấu & mít

Groans: 0
Groaned at 6 Times in 3 Posts
Rep Power: 41 gaumit is a jewel in the rough gaumit is a jewel in the rough gaumit is a jewel in the rough gaumit is a jewel in the rough
Send a message via Yahoo to gaumit

Trích:
Nguyên văn bởi flameson View Post
Em không thể hiểu nổi vì sao các anh ban nick flame của em. Trước đây đã ban nick em 1 lần nhưng hoàn toàn có lý do nhưng lần này đột hiên thấy nick mình bị ban mà không biết tại sao. Trong suốt mấy tháng nay em không hề có 1 hành động, lời nói hay việc làm nào vi phạm nội quy diễn đàn. Nếu em có j sai , em sẵn sàng chịu nhưng thế này thật vô lý quá. Em muốn hỏi BQt vì lý do gì mà lại ban nick e.

Nhân tiện đây em xin góp ý. KHi ban nick 1 ai đó ban quản trị nên lập topic báo cho người đó trước 2-3 ngày để mọi người cùng góp ý kiến và ng bị ban có thể nói lên ý kiến của mình vì không phải lúc nào BQT cũng đúng.
http://chemvn.net/chemvn/search.php?searchid=405402
bạn vào đó mà đọc lại những thread đã post của flame nick nha, mình nghĩ chemvn không phải là một cái chợ cá, nên không có thành viên nào nói chuyện kiểu như thế hết, bạn tạo nick mới và lại tham gia chemvn thì rất hoan nghên, nhưng nếu lại nói chuyện kiểu đó thì mình sẽ ban nữa đó, chúng ta học khoa học, không chỉ là học kiến thức mà còn là học cách sống và văn hóa làm người nữa mà, các member của chemvn không phải là những người bán cá ngoài chợ, mà là những người học khoa học của thực nghiệm bạn ah

Chữ kí cá nhânĐiều quan trọng là phải không ngừng đặt câu hỏi...!

gaumit vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn