View Single Post
Old 01-13-2010 Mã bài: 52513   #7
nguyencyberchem
Administrator

nguyencyberchem's Avatar

DeNOx boy

Groans: 15
Groaned at 5 Times in 5 Posts
Rep Power: 79 nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all
Send a message via Yahoo to nguyencyberchem Send a message via Skype™ to nguyencyberchem

Mình đề nghị thế này, mình làm một link doodle để lấy ý kiến mọi người, do có thể nhiều người chưa đọc bảng thông báo này nên mình để ngày bắt đầu là 21-1-2010 nhé. Nhờ bác mod hay ku admin lôi nó ra thông báo chung để nhiều người biết
Mọi người điền vào link doodle và tên mình nhé, kết quả ngày giờ offline sẽ căn cứ trên kết quả biểu quyết này, ngày giờ nào được nhiều người tham gia nhất sẽ được chọn

Đây là link doodle, có vấn đề gì thì thông báo cho mình nhé : http://doodle.com/hdwcdurhup9s4qbg
Khi đăng ký, phiền các bạn ghi rõ mình là mod của box nào hay là thành viên, nếu là thành viên, chịu khó thêm vô phần trước ĐH và ĐH về sau nhé
Cảm ơn sự hợp tác của anh chị em
Hy vọng chúng ta sẽ có buổi offline thành công
Mình đề nghị làm buổi offline lần II ở TP HCM trước, sau đó sẽ lên kế hoạch ở Đà Nẵng và Hà Nội sau nhé
Thân ái
Thân

Chữ kí cá nhân
LÊ P.N
^_^ TS xì tin ^_^

Dự án CYBERCHEMVN đã bắt đầu triển khai

^_^

thay đổi nội dung bởi: Admin, ngày 01-13-2010 lúc 09:57 PM.
nguyencyberchem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn nguyencyberchem vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
New_P (01-18-2010), nguyenquocbao1994 (01-14-2010), phưong79 (01-13-2010)