View Single Post
Old 04-23-2010 Mã bài: 58174   #14
Admin
Administrator

Admin's Avatar

Groans: 24
Groaned at 12 Times in 7 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi Teppi View Post
Hi BM,
Anh cần em giúp tạo một space trong dung lượng đăng ký với nhà cung cấp dịch vụ để nhóm cyberchem IT lập trang thử nghiệm homepage/webpage. Từ đây, các thành viên có thể coi tin, bài viết nổi bật với đúng hiệu ứng trình diễn. Giao diện homapage / webpage sẽ theo phong cách như các báo điện tử tuoitre, hay blog express hay giao diện của acs.org Thành viên coi ở đây nhưng nếu muốn thảo luận gì thì theo link đi vào diễn đàn.

Em không có hứng để triển khai nó nhưng em có thể cấp một khoảng dung lượng để thực hiện tiếp điều này bằng sự sáng tạo và nhiệt huyết mới từ cyberchem Các bạn IT bên cyberchem sẽ tiếp nối điều này. Vậy khi nào em tiến hành được? Mọi người đang chờ.
(Sorry em dang o lab nen ko go tieng Viet duoc)
Anh bao cac ban sang tao va nhiet huyet o CyberChem giup em lam cai homepage tren localhost truoc, chay thu, ok roi export file database gui em. Em se up load len host va test.

De lam website, em chua bao gio nghe ai lam truc tiep tren host ca... (tru nhung bac super pro, lam chang bao gio bi loi, hoac super amatuer thoy). Dieu nay chac cac ban i biet, anh Teppi noi moi nguoi dang cho em 'cap khoang dung luong' la khong dung

Em ko hung thu nhung em se ung ho tao homepage hay trang tin... Nhin chung van better hon hien tai.

Than ai.
Admin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn