View Single Post
Old 05-13-2010 Mã bài: 59937   #12
trannguyen
Thành viên tích cực

trannguyen's Avatar

Groans: 0
Groaned at 2 Times in 2 Posts

đúng em xin thừa nhận là có những cãi vã không hay như vậy!
nhưng thật sự lúc đó em có phần bức xúc nên đã không kiềm nén mà sinh ra cãi vã như vậy. nói về đánh gia một công ty em thật sự không dám. Mà nói bậy thì lại có thể dính tới vấn đề pháp lý.

em cũng có một người bạn thân và vài người khác học cũng trường rồi thêm thèm nhỏ con bà chủ nhà trọ nữa, như điên cuồng vô cái lý tưởng làm giàu vậy. Kết quả là bằng thì không lấy được, mất bạn mất bè. có đứa thì đi nhiều đen thui, ốm nữa...thấy mà thật sự mà đau xót.
như bạn em gần đây thôi, đợt 30 tháng tư venhf chơi tụi em nói với nhau giờ ai cũng ra trường cũng kiếm được tiền rồi,khá rồi, đi chơi thoải mái hơn. người bạn đó mới đề nghi cho bạn muộn tiền trả nợ ra trường. cả bọn em nói "tụi mình đã chờ câu này từ rất lâu rồi" chờ gần măn rưỡi trời để nó muộn tiền mà cho mượn đấy.
thế mới kinh khủng, tư tưởng khi đã vào đa cấp không thể nào "hiểu nổi", rồi sinh ra đủ thứ, kiêu ngạo, nói dối...để lúc đã vấp ngã rồi thì đứng dậy thật là đau đớn và chua cay.

Nhưng có điêu, nếu em đã quá lời, và có không đúng, không nên thì các mod, admin cứ thẳng tay ban nick em. Và em cũng mong được các thầy các anh góp ý thẳng thắn, em luôn lắng nghe để học tập
trannguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn trannguyen vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
giotnuoctrongbienca (05-13-2010)