View Single Post
Old 06-26-2007 Mã bài: 9411   #3
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Groans: 28
Groaned at 16 Times in 10 Posts
Rep Power: 107 bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all
Send a message via ICQ to bluemonster Send a message via Yahoo to bluemonster

Cần nói thêm nữa, việc lập box mới đối với mình chỉ một cái click chuột ! nhưng với tâm huyết của mình nói riêng, cũng như của rất nhiều anh em, đặc biệt là đội ngũ BQT như thầy aqhl, anh Nguyên, atbu, ... thì chắc hẵn, việc lập ra một cái gì đó, để rùi cái box đó lụi tàn, vì chả có topic thảo luận, chả có member tham gia ... thì ko nên lập !!!

Mặt khác, nếu box mới đó có nội dung ko khác gì những box đã có sẵn, thì e là ko ổn !!!

Đây là mình trả lời chung cho bạn thoidaianhhung với bạn nào đó đóng góp ý kiến lập box hoá kĩ thuật !!!

Topic đầu tiên của bạn lập box hoá kĩ thuật cũng đã được mình edit, bạn ấy đặt là hoá kĩ thuật nhưng theo mình biết nội dung topic hình như ko khác gì mấy môn phương pháp tính, và cái này đương nhiên có thể để ngay vào box general hoặc hoá lý thuyết & hoá tin của category "kiến thức hoá lý" !!!

Các box trong diễn đàn hầu như cấu trúc mô phỏng đúng theo các chuyên ngành cũng như môn học trong truờng KHTN, và mình cảm thấy ở một mức độ nào đó trong thời điểm này là đủ ! Còn về sau chưa biết thế nào !!!

Chữ kí cá nhân
Chemistry is a practical science, the theories can't make practices, they just be used to explain practices !
"Thanks" on ChemVN ... SOS

bluemonster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn