View Single Post
Old 04-16-2008 Mã bài: 22784   #9
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Groans: 28
Groaned at 16 Times in 10 Posts
Rep Power: 107 bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all
Send a message via ICQ to bluemonster Send a message via Yahoo to bluemonster
Default Ðề: Góp ý hoàn thiện diễn đàn

Trích:
BM ơi, em sửa một chút cais trả lời nhanh được không, thu hẹp lại cai Smilies hoặc bỏ đi, hic, làm trong lab, ngồi lén post bài mà có mấy cái hình này thầy thấy nghi liền, thông cảm nhé
Thanks
Trùi, vậy cú này em bị hố, em thấy anh thích reply qua hệ thống module quick reply, nên chỉnh cho khung quick reply gần giống full reply. Ai ngờ anh lại hok muốn thía ! hehe ! Vậy thì để em bỏ lại cái đống smile đó ! Nhưng hơi tiếc, huhu !

Trích:
Mình có 1 câu hỏi là bây giờ đã gửi được file chưa. VD mình muốn gửi 1 file powerpoint 1MB đi kèm bài viết thì có được không
Bây giờ gửi file vô tư luôn rồi anh. Anh click vào button Tải file từ máy, hoặc nhìn vào cái "nẹp giấy" trong khung soạn thảo, đó cũng là icon của attach files. Các file và dung lượng đã được qui định trong window of attachment. Hiện tại em chỉ set file nén .rar là 5000kb.

Trích:
Hi!
Mình thấy forum đã hoạt động độc lập và tách khỏi khoa hóa trường ĐH KHTN, nên chăng bỏ luôn cái CBGD trẻ luôn. Mọi người thấy thế nào? VD như có giáo viên Hóa cấp 3 cũng thảo luận ở đây, có ghi CBGD không? Nói chung, mình thấy nên sửa lại cái này, đại loại như chỉ phân biệt người nào đang làm về Hóa như nghề nghiệp chính thức của mình, người nào dạng tìm hiểu kiến thức, hs cấp III. Như vậy thấy hữu ích hơn nhiều
Thân!
À, hehe, ý kiến của anh Nguyên cool wé ! hehe ! Em nghĩ cũng nên bỏ cái group này, còn bây giờ em đã set tất cả các thành viên đều sử dụng đựơc custom title, custom avatar ... để thành viên có thể thoải mái tham gia về mặt nội dung mà ko bận tâm nhiều về những hạn chế hình thức.

Cảm ơn các anh đã góp ý kiến cho em trong giai đoạn đầu khai trương nhà mới !

Chữ kí cá nhân
Chemistry is a practical science, the theories can't make practices, they just be used to explain practices !
"Thanks" on ChemVN ... SOS

bluemonster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn