Chủ Đề: Vì sao bài bị xoá
View Single Post
Old 04-13-2010 Mã bài: 57301   #8
Teppi
Administrator

Teppi's Avatar

Tu Tâm - Tấn Tầm

Groans: 0
Groaned at 23 Times in 20 Posts
Rep Power: 95 Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold Teppi is a splendid one to behold

Trích:
Nguyên văn bởi transynam View Post
hôm trước mình có post một bài hỏi về cách xác định giới hạn phát hiện nhưng mới mấy hôm đã bị del hay chuyển đi đâu rồi không biết.
không phải mình không đọc các bài viết trước đây có trong 4rum về đề tài này nhưng cách mà gâu mit và một số bạn viết thì mình cũng biết rồi. nó áp dụng cho sắc ký và quang phổ. đề tài mình muốn hỏi là cách xác định của phương pháp trắc quang và chuẩn độ. Mình lập topic đó cũng chỉ muốn trong diễn đàn ai biết thì chia sẽ không chỉ cho mình mà chắc một số người cũng muốn biết.
Bạn transynam thân mến,

Bài post với chủ đề của bạn về giới hạn phát hiện (LOD) gửi lên diễn đàn cách đây 2 tuần. http://chemvn.net/chemvn/showthread.php?t=11962

Bạn nên lưu ý rằng nếu bạn có mở thêm các thread mới có cùng chủ đề và nội dung thì đương nhiên là các thread đó sẽ bị dọn dẹp.

Trường hợp bạn không tìm thấy bài viết, bạn nên click vào vào tên username của bạn và click tiếp " Show All Statistics" để tìm lại những bài viết của bạn. Khi đó sẽ có đầy đủ thông tin bạn cần tìm.

Thân,

Teppi

Chữ kí cá nhânIgnorance is dangerous, but sharing knowledge without responsibility is more dangerous

Teppi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn