View Single Post
Old 06-09-2006 Mã bài: 1974   #9
aqhl
Đại Ác Ma ChemVN

aqhl's Avatar

Vô tình

Groans: 35
Groaned at 11 Times in 11 Posts
Rep Power: 91 aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold
Send a message via Yahoo to aqhl

Trích:
Nguyên văn bởi ngoctukhtn
Nhiều bạn học Phân tích 2 cảm thấy có quá nhiều công thức không thể nhớ hết đươc. Tuy nhiên theo kinh nghiệm của mình thì không cần nhớ công thức làm gì Nếu các bạn hiểu được bản chất của hệ số F thì có thể chứng minh công thức rất dễ dàng Mình cũng đã truyền đạt kinh nghiệm này cho nhiều bạn cùng khoá 2002 và kết quả khá tốt Khi còn học mình có thể chứng minh ra công thức bất kỳ trong vòng khoảng 10giây Thời gian còn lại dư sức để tính toán và trả lời trắc nghiệm Nên nhớ học là để hiểu nha các bạn
ngoctukhtn ơi, đã giúp thì giúp cho trót. Bạn chỉ mọi người cách chứng minh công thức khi hiểu bản chất hệ số F đi. Mình học lâu quá nên quên hết rồi. Vả lại hồi đó mình học quá trời mà thi được có 7 điểm, may mà không rớt. Phải chi lúc đó gặp hoang08032006 thì tốt quá rồi....hehe....

Chữ kí cá nhân
Learning is not attained by chance.
It must be sought for with ardor and attended to with diligence.

aqhl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn