View Single Post
Old 08-07-2007 Mã bài: 11283   #9
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Groans: 28
Groaned at 16 Times in 10 Posts
Rep Power: 107 bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all
Send a message via ICQ to bluemonster Send a message via Yahoo to bluemonster

hihihi, em cũng rất muốn đưa chemvn ra database riêng, nhưng tiền thì căng quá, giá một database bèo nhất theo em biết cũng 9$ một tháng, mà bandwith (băng thông) với host ko bao nhiêu hết ! Nhưng bù lại mọi ý tưởng cho ráp logo quảng cáo, hay thương mại hóa diễn đàn lại có thể được tiến hành đơn giản !!!

Mặt khác, đúng thật là diễn đàn ta cũng chưa tạo được tiếng vang, một mặt là do chưa có một database riêng làm thư viện để download sách, vì em thấy theo kinh nghiệm, nhu cầu của mem gắn liền với tài liệu ! ko gắn liền với kiến thức trên diễn đàn ! Chính vì vậy, em nghĩ trong thời gian đầu mở siêu thị, vẫn phải dựa vào cái mác của khoa Hoá trường KHTN, để dễ kêu gọi các công ty tham gia ! Do lúc đầu việc đăng tin là miễn phí, diễn đàn chỉ tiến hành thu phí khi các công ty có nhu cầu đăng tin vip, nên sẽ ko mất gì cho các công ty, tập thể, cá nhân, và đương nhiên họ sẽ tham gia !

Về việc mem tình nguyện, có nghĩa topic này sẽ đưa ra thông báo chung, sau đó sẽ chia nhau khoảng hai người một nhóm đi một con đường ! Hình như trong TP chỉ vài con đường hoá chất dụng cụ thôi đúng ko ạ !? còn ở Hà Nội thì chắc mọi việc nhờ anh atbu !

Đó là một vài ý kiến của em !

Chữ kí cá nhân
Chemistry is a practical science, the theories can't make practices, they just be used to explain practices !
"Thanks" on ChemVN ... SOS

bluemonster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn