View Single Post
Old 07-08-2008 Mã bài: 26048   #6
giotnuoctrongbienca
Moderator

Groans: 1
Groaned at 3 Times in 3 Posts
Rep Power: 65 giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold giotnuoctrongbienca is a splendid one to behold

Chào các bạn
Vừa rồi Thầy Đông đã đưa đề thi học kỳ 2 môn hóa phân tích định lượng và sau đó là đáp án công khai trên mạng. Theo tôi biết thì Thầy Đông đã gởi kết quả lên khoa và chắc sau tuyển sinh sẽ có điểm.
Các bạn sinh viên có tham gia kỳ thi này có thể tham khảo đáp án và đối chiếu lại bài làm để biết đúng sai, và qua đó cũng biết đuợc yêu cầu của môn học này.
Các bạn có thể thoải mái trao đổi những ý kiến và nhận xét của mình trên diễn dàn này.
Tôi có nghe nói là Thầy Đông (nick: dongvanVN) sẽ chính thức dùng diễn đàn này là nơi trao đổi, bàn luận cho tất cả các môn học mà Thầy tham gia giảng dạy, các bạn nên thông báo cho nhau biết địa chỉ này và tham gia tích cực để làm phong phú thêm kiến thức của mình.
Thân ái
giotnuoctrongbienca vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn giotnuoctrongbienca vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
bety (06-11-2010), New_P (07-08-2008), yuri_yuri (10-23-2010)