Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > FOREIGN LANGUAGES AND OVERSEAS STUDY > TOEFL - IELTS - GRE - DELF - DALF

Notices

TOEFL - IELTS - GRE - DELF - DALF Trao đổi kinh nghiệm học ngoại ngữ, dịch thuật tài liệu chuyên ngành

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Trung tâm tiếng Anh nào tốt ở HN.

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 06-03-2010 Mã bài: 61761   #11
langtu190
Thành viên ChemVN

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts

Trích:
Nguyên văn bởi Beto View Post
mình chuẩn bị thi học bổng toàn phần vào Singapore (mặc dù vãn chuyên hóa), mình định lên Hà Nội học Tiếng Anh để bồi dưỡng thêm nhưng thực sự mình vẫn chưa biết nên học ở trung tâm nào thy` tốt. Thấy bảo có trung tâm ila khá tốt nhưng qua mấy bài viết trên forum thanglong nói rằng ila là một trung tâm lừa đảo!!!!!!!!!!!!!! Hic..hic.. Mình chả být nên học ở đâu nữa Mấy bạn tham khảo cho mình nha. Thanks nhìu.//
Uh, bây giờ thì các trung tâm anh ngữ, đào tạo và tư vấn du học mọc lên như nấm sau mưa vậy. Mà cũng chưa có cuộc khảo sát, đánh giá nào để đánh giá chất lượng và so sánh các trung tâm này. Đa số là dựa vào cảm quan của từng người thôi, người học ở EQuest, Đông Âu, IWEP, Bộ Ngoại Giao... thì thường hay vote cho nơi mình học. Nếu có time thì bạn thử đi tham khảo lòng vòng ở mấy trung tâm coi.
Chúc bạn tìm được nơi học phù hợp và đạt được mục tiêu của mình./.
langtu190 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn