Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: GÓC GIẢI TRÍ & THƯ GIÃN - ENTERTAINMENT AND RELAXATION::.. > GIAO LƯU, KẾT BẠN - FRIENDSHIP MAINTENANCE

Notices

GIAO LƯU, KẾT BẠN - FRIENDSHIP MAINTENANCE Nơi các thành viên giới thiệu mình, chào hỏi, chúc mừng sinh nhật,...

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Offline anh em chemvn đón tết tại thành Phố Hồ Chí Minh nào,,,,.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 01-27-2008 Mã bài: 20271   #21
thanhatbu_13
Moderator

thanhatbu_13's Avatar

Groans: 0
Groaned at 7 Times in 5 Posts
Send a message via Yahoo to thanhatbu_13 Send a message via Skype™ to thanhatbu_13

Buổi ọp lần này tham gia có 7 anh em, cơm nguội nhà ở Củ chi nên phải về sớm tiếc ko gặp được em.
Quán Đông Hồ dạo này khá đông người, buổi ọp bắt đầu từ 16h30’ đến 7h30’ định làm tăng 2 là Karaoke nhưng còn thiếu nhân lực nên hẹn dịp khác. Trò chuyện về công việc và tám xung quanh các thành viên khác của diễn đàn.

hàng trên Tiger và BlueMonster, hàng đầu có mình, bé Nhi(Nhím nhỏ) , bạn của Tiger, Bim (bạn BM) :D
Post cái ảnh cho anh em ngắm , trời hơi tối nên máy chụp ko nét.
Còn buổi ọp thứ 2 và thứ 3 giữa mình và BM bàn về 1 số vấn để và kế hoặch lớn cho chemvn, cá nhân mình đánh giá rất khả thi, nhưng vấn đề chính là chi phí đóng góp cho diễn đàn để tổ chức hoạt động , vì vậy cần sự giúp đỡ của anh em đặc biệt là các mem có thu nhập khá . Chi tiết sẽ sớm đưa ra thảo luận trong box của BQT.
Hi vọng sự tham gia nhiều anhem hơn nữa.
Thân
thanhatbu_13 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-30-2008 Mã bài: 20495   #22
ThuXĐ
Thành viên ChemVN

HXR

Groaned at 0 Times in 0 Posts

he he he họp gì mà có vài vị tham dự thế. Lần sau định tổ chức gì đề nghị anh em thông báo rộng khắp có báo hiệu mọi nơi để nhứng người dù ngủ gật đi cũng vấp nhầm nhé. Thế họp mới vui chứ. Lèo tèo vài người thế thì không bằng họp nhóm. Giống họp mặt bạn bè thân cùng lớp hơn he he he.

Chữ kí cá nhân ĐỜI THAY ĐỔI KHI CHÚNG TA THAY ĐỔI
" Tình yêu bắt đầu từ đôi mắt
Ngày mai bắt đầu từ hôm nay

ThuXĐ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-31-2008 Mã bài: 20539   #23
tieulytamhoan
VIP ChemVN

tieulytamhoan's Avatar

Tiểu Lý Tầm Hoan

Groaned at 54 Times in 26 Posts
Rep Power: 84 tieulytamhoan is a name known to all tieulytamhoan is a name known to all tieulytamhoan is a name known to all tieulytamhoan is a name known to all tieulytamhoan is a name known to all tieulytamhoan is a name known to all

Trích:
Nguyên văn bởi ThuXĐ
he he he họp gì mà có vài vị tham dự thế. Lần sau định tổ chức gì đề nghị anh em thông báo rộng khắp có báo hiệu mọi nơi để nhứng người dù ngủ gật đi cũng vấp nhầm nhé. Thế họp mới vui chứ. Lèo tèo vài người thế thì không bằng họp nhóm. Giống họp mặt bạn bè thân cùng lớp hơn he he he.
BQT đã thông báo kỹ rùi mà. Bạn ko đọc thông báo hay sao mà nói thế! Vì lý do cá nhân nào đó mà các mem ko thể đến dự được thì làm sao có thể nói là họp nhóm bạn bè thân cùng lớp?! Bản thân tui cũng mún đi lém nhưng ngay ngày tui đang thi nên ko đi được thui! hix hix...hy vọng lần tới sẽ đông đủ mọi ng hơn...

Chữ kí cá nhânMethod is a teacher of teachers - Charles-Maurice Talleyrand-Périgord Duc de Bénévent
" Đời người sắc sắc không không
Chi bằng hãy sống hết lòng với nhau ..."

tieulytamhoan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-31-2008 Mã bài: 20551   #24
ThuXĐ
Thành viên ChemVN

HXR

Hu hu thật lòng tớ không đọc được thông báo thật mà. đến khi tớ đọc được thông báo thì ngày họp đã wa mét rùi hu hu hu. Tớ tiếc hùi hùi luôn. Thực thì cũng lâu lâu tớ mới ghé vô mục giao lưu kết bạn chứ không phải ngày nào cũng dạo chơi trong đó đâu. Mà nhiều người như tớ lắm. Tớ chỉ góp ý là hùi sau đăng luôn trên trang chủ với list to và nổi bật vào để anh em tiện ngắm mà thui

Old 01-31-2008 Mã bài: 20552   #25
quynhthi
Thành viên ChemVN

quynhthi's Avatar

Groaned at 7 Times in 2 Posts

uh, tiếc nhỉ, còn chị thì xem thông báo trễ mà hôm đó nhà cũng có việc rồi....:(... tết thì nhiều người lại về nhà, vậy hỏi BQT xem ngày sau tết trước khi nhập học thì sao nè? :-P
quynhthi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-31-2008 Mã bài: 20555   #26
ThuXĐ
Thành viên ChemVN

HXR

Hu Hu sao ma Quynhthi cứ xưng là chị với mọi người thế nhỉ? Hơi to mò một chút xíu là sao mà Quynhthi có nhiều tự tin thế. Không biết người ta bao tuổi ma cứ muốn là chị lỡ có ai đó 90 tuổi rùi Quynhthi tính sao đây. ke ke ke Khi đó Quynhthi 91 tuổi đó he he he. Mình phải cố gắng đi họp mặt để làm wen "bà già" Quynhthi mới được.
Chúc "bà già" thêm tuổi mới thêm xinh đẹp nhé.
Kt: "bà già" 90 tuổi.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn