Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: GÓC GIẢI TRÍ & THƯ GIÃN - ENTERTAINMENT AND RELAXATION::.. > GIAO LƯU, KẾT BẠN - FRIENDSHIP MAINTENANCE

Notices

GIAO LƯU, KẾT BẠN - FRIENDSHIP MAINTENANCE Nơi các thành viên giới thiệu mình, chào hỏi, chúc mừng sinh nhật,...

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Giới thiệu CV thành viên chemvn !.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 08-27-2006 Mã bài: 3374   #1
votuantu20
Thành viên tích cực

votuantu20's Avatar

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts
Default Giới thiệu CV thành viên chemvn !

_mình tên là Võ Tuấn Tú
_mình muốn làm bạn với nhiều bạn vì có bạn thì sẽ bớt một kẻ thù mà kẻ thù của mình thì nhiều vô kể cho dù có bớt 1 kẻ thù cũng chẳng ăn thua gì nên mình muốn kết bạn với nhiều bạn để bớt được nhiều kẻ thù.
_Mình thích ăn, ngủ, ca hát, chơi games, đọc truyện tranh, xem phim kinh dị, chơi thể thao, yêu đương, học Anh Văn ( dù rất dở )
_Mình cũng thích thử thách mình bằng những trò chơi mạo hiểm, thích tìm cảm giác mạnh ở những trò như :... bắn bi, bún thun, nhảy cò cò....
_Ước mơ lớn nhất của mình là trở thành người nổi tiếng nhất thế giới, và đẩy Einstein xuống vị trí thứ 2 sau mình . Cười cái gì , ai cũng có quyền ước mơ mà.
Mong được làm bạn với tất cả mọi người.

_Hình đây, cái này chụp hồi lớp 12 , còn hỉnh bây giờ ko có ( xấu quá không dám chụp )

Chữ kí cá nhân

thay đổi nội dung bởi: votuantu20, ngày 10-13-2006 lúc 11:05 PM.
votuantu20 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn votuantu20 vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
Cherry Trương (12-29-2009)
Old 10-09-2006 Mã bài: 4542   #2
aqhl
Đại Ác Ma ChemVN

aqhl's Avatar

Vô tình

Groans: 35
Groaned at 11 Times in 11 Posts
Rep Power: 91 aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold
Send a message via Yahoo to aqhl

Admin demo rồi, tới lượt Mod tự giới thiệu nè...

Họ tên: Võ Anh Quân

Chức vụ trong 4rum: Mod box Hóa Lý

Nick YM: anhquan_hl99 (hic... ở bên này có 1 mình, hôm nào cũng online, mà ko ai chat với tui hết...)

Marital Status: single (có bồ rùi...)

Đường công danh: hic... hơi lận đận 1 tí xíu....hiện đang là master student in Materials Science tại Lulea Univ., Sweden (hic, bạn bè cùng lớp sắp xong PhD rùi, mà mình còn học master....pùn quá... )

Mục tiêu ngắn hạn: sát cánh cùng anh em đưa chemvn thành website hóa học lớn nhất VN và ....hihi....cưới được người vợ xinh như Miss Mai Phương Thúy, hoặc bét lắm cũng bằng Miss Hà Kiều Anh....hihi....nếu ko thì ở vậy lun.....

Mục tiêu dài hạn: trở thành Professor đẳng cấp quốc tế của VN...

Còn đây là phần quan trọng nhất album hình. Hic, lỡ thỏa thuận với BM rồi mới nhớ ra là mình để tất cả hình đẹp ở VN rùi....Các bạn xem đỡ hình mình chụp chung với Hoa hậu Kenya nhé, bồ cũ của tui hồi ở bên Đan Mạch, Miss Yolanda Campbell (em gái của siu mẫu Naomi Campbell).

PS. Mong anh em tích cực ủng hộ topic này, cho 4rum sôi động 1 chút xíu nhé.

Chữ kí cá nhân
Learning is not attained by chance.
It must be sought for with ardor and attended to with diligence.

aqhl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-09-2006 Mã bài: 4543   #3
longraihoney
Cựu Moderator

longraihoney's Avatar

Groans: 5
Groaned at 1 Time in 1 Post
Send a message via ICQ to longraihoney Send a message via AIM to longraihoney Send a message via Yahoo to longraihoney
Wink

HA HA EM CŨNG XIN GIỚI THIỆU TÍ VỀ MÌNH < CÔNG NHẬN ANH BM ĐẸP TRAI GHÊ NHA >
Tên họ : Nguyễn Phước Long
Tuổi 15 ><
Nick 4rum : Longraihoney (ai cũng biết rùi hén)
Pass he he tên của người iu thì phải ~*^*~
email và nick chat : aishiteru_silent
Sở thích : Học tập and nghiên cứu những điều lý thú của cuộc sống chọc ghẹo bạn gái cũng hay
Thành tích : Còn bé lắm nên chưa có gì đáng kễ cã hehehe
Ước mơ : Cái nì nói ra sợ bị cười thật ... nhưng em thích làm giáo viên and học lên làm TIẾN SĨ < Đừng cười em nhá hehe mong các anh các chị giúp đỡ >
HÌNH THÌ CHO EM XIN HÔM KHÁC NHÁ ^^ HÔM NAY CÁI MÁY NÓ CẤM VÀO WEB FREE NÊN HÕNG LẤY ĐƯỢC ^ ^

Chữ kí cá nhân
Người thông minh giống như dòng sông... càng sâu càng ít gây ồn ào

longraihoney vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-09-2006 Mã bài: 4548   #4
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Groans: 28
Groaned at 16 Times in 10 Posts
Rep Power: 107 bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all
Send a message via ICQ to bluemonster Send a message via Yahoo to bluemonster

Trích:
Nguyên văn bởi aqhl
Các bạn xem đỡ hình mình chụp chung với Hoa hậu Kenya nhé, bồ cũ của tui hồi ở bên Đan Mạch, Miss Yolanda Campbell (em gái của siu mẫu Naomi Campbell).
hix, người yêu cũ của aqhl sao ... Carbon thế !!! chắc chị ấy ráp vừa cái style của thầy thì phải !!! hehehe ! Nhưng ở phần trên thầy nói mơ ước là cưới vợ như Mai Phương Thuý, mà BM nhớ em Thuý cũng Platin lắm mừ !!!
Trích:
Nguyên văn bởi longraihoney
< CÔNG NHẬN ANH BM ĐẸP TRAI GHÊ NHA >
hix, lại bị khen nữa rùi !!! khoái quá ! hehehe !
Nhớ up hình lên cho xôm tụ nhe longrai !!!
Anh em vào đây ủng hộ topic này nhiều nhiều một tí cho xôm tụ nhé !!!
Thanks a lot !!!

Chữ kí cá nhân
Chemistry is a practical science, the theories can't make practices, they just be used to explain practices !
"Thanks" on ChemVN ... SOS

thay đổi nội dung bởi: bluemonster, ngày 10-09-2006 lúc 09:59 PM.
bluemonster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-10-2006 Mã bài: 4559   #5
sophie
Thành viên ChemVN

sophie's Avatar

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts

Còn em, thành viên mới nhất sophie :
tên thật của em là: Trần Khuê Tú
tuồi: mới có 13 hà mọi người, em còn nhỏ lắm
Y!M : nhìn cái chữ ký của em là bít liền
sở thix: đọc sách, nghe nhạc và online
ước mơ : làm đạo diễn (nghe hơi viễn vông mọi người nhể-đừng chọc wê em ^_^)

hình của em nè mọi người !

Chữ kí cá nhânEM CỦA BLUEMONSTER NÈ MỌI NGƯỜI !!!! Y!M CỦA EM : trankhue_tu . LÀ BẠN NHÉ !!!!! undefined

thay đổi nội dung bởi: bluemonster, ngày 10-15-2006 lúc 12:31 PM.
sophie vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-10-2006 Mã bài: 4561   #6
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Rep Power: 107 bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all

hix, em họ anh đó !!! Mà con bé này, đã học hoá đâu mà lên đây làm chi vậy hả, nếu muốn học cơ bản anh chỉ cho chỗ khác học !!!
Còn nếu muốn up hình thì lấy cái hình trong máy tính đó ! rồi làm theo hướng dẫn của anh Yugi nè !!!
http://www.compchem.hcmuns.edu.vn/ch...read.php?t=593
Chắc rồng vàng dắt em của anh qua olym chỉ cho nó vài chiêu đi !!! thanks nhiều nhé !!!

Chữ kí cá nhân
Chemistry is a practical science, the theories can't make practices, they just be used to explain practices !

Old 10-10-2006 Mã bài: 4566   #7
longraihoney
Cựu Moderator

longraihoney's Avatar

Groans: 5
Groaned at 1 Time in 1 Post
Send a message via ICQ to longraihoney Send a message via AIM to longraihoney Send a message via Yahoo to longraihoney

hình của em nà anh BM hehe

CÁI NÀY TẶNG TOÀN THỂ ANH EM FORUM MÌNH ^ ^

Chữ kí cá nhân
Người thông minh giống như dòng sông... càng sâu càng ít gây ồn ào

thay đổi nội dung bởi: longraihoney, ngày 12-15-2006 lúc 07:45 PM.
longraihoney vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-10-2006 Mã bài: 4569   #8
aqhl
Đại Ác Ma ChemVN

aqhl's Avatar

Vô tình

Groans: 35
Groaned at 11 Times in 11 Posts
Rep Power: 91 aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold
Send a message via Yahoo to aqhl

Đề nghị BM giới thiệu từng thành viên trong bữa tiệc nhậu phía trên đi. Toàn là nam thanh nữ tú không hà. Đặc biệt là cô bé ngồi phía trước cậu ấy, xinh đáo để. Nhớ giới thiệu kỹ kỹ nhá, nóng lòng muốn làm quen quá nè....hihihi....

Chữ kí cá nhân
Learning is not attained by chance.
It must be sought for with ardor and attended to with diligence.

aqhl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 10-10-2006 Mã bài: 4574   #9
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Trích:
Nguyên văn bởi aqhl
Đề nghị BM giới thiệu từng thành viên trong bữa tiệc nhậu phía trên đi. Toàn là nam thanh nữ tú không hà. Đặc biệt là cô bé ngồi phía trước cậu ấy, xinh đáo để. Nhớ giới thiệu kỹ kỹ nhá, nóng lòng muốn làm quen quá nè....hihihi....
hahaha, được, để BM giới thiệu luôn những thành viên trong tấm hình.
Đó là hình chụp lớp CNTN khối 04, BM hôm đó chỉ đi dự ké thôi, chứ ko nằm trong thành phần đội tuyển !!!
+Bé gái xinh xinh aqhl nhắc đó, ngồi trước BM chính là Đoàn Minh Ý Nhi, nick trên 4rum là bim112 (anh em hay gọi là bé bim, hehehe), còn nick chat yahoo là doanminhynhi !!!
Giới thiệu lần lượt từng thành viên nam bên cạnh BM theo thứ tự:
+Đầu tiên là Hồ Minh Nhật, nick trong 4rum là tigerchem, nick chat yahoo là... hix, quên rùi, nhưng mà anh chàng này rất hay vào 4rum, nên cứ để anh ta tự giới thiệu thì hơn !!!
+Tiếp theo là professor lớp CNTN, Nguyễn Trọng Thiện, nick trong 4rum là michale86, nick chat là chemist_th.
+Kế tiếp là Lê Quang Phong, hình như ko lên 4rum nên BM ko biết !
+Tiếp theo là Lê Tiến Khoa, nick trong 4rum là doremon, anh chàng này vừa học lớp Pháp, vừa học CNTN, kinh !!!
+ Rồi đến Nguyễn Tiến Hùng, biệt hiệu trên lớp là "chú hai" nên trong 4rum BM cũng quen miệng gọi mấy lần !!! nick trong 4rum là F91, nick chat cũng rứa !!!
+ Đến Nguyễn Tú Minh, anh chàng này cũng thuộc dạng pro cùng với thằng chú hai, thằng pro Thiện ở trên, nick trong 4rum là CTN (chuyển tiền nhanh hay công tử Nguyễn gì đó, hehehe), nick chat là minh_nguyentu
+Nguyễn Thái Hưng, nick trong 4rum hình như cũng là nguyenthaihung, nick chat thì pó tay 1!!
Còn dàn nữ thì... hix, mệt quá, nghĩ chút !!!
Ngồi bên cạnh bé bim theo thứ tự:
+Ngọc A, nick trong 4rum là ngoca, nick chat thì pó tay !!!
+Đỗ Thị Hạ, nick trong 4rum là hado, nick chat hình như cũng là dothiha !!! hix, ko rõ lắm !
+Hoàng Oanh, nick trong 4rum cũng là hoangoanh, nick chat pó tay !
+Tô Minh Tâm, nick trong 4rum là... hix, pó tay luôn, quên hết rùi !!!
+Hiền, nick trong 4rum là... hix, hình như hồi đó chính BM giới thiệu vào, đăng kí giùm luôn, mà cũng ko nhớ tên nick !!!
+Trương Đào Ý Nhi, nick trong 4rum... hổng biết có tham gia ko, nhưng thỉnh thoảng cũng nghe chị ấy nói lên đọc tin !!! nick chat pó tay !!!
phù, xong cả rùi !!!

Anh em ủng hộ topic này nhé !!!

Chữ kí cá nhân

Old 10-11-2006 Mã bài: 4605   #10
nguyencyberchem
Administrator

nguyencyberchem's Avatar

DeNOx boy

Groans: 15
Groaned at 5 Times in 5 Posts
Rep Power: 79 nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all
Send a message via Yahoo to nguyencyberchem Send a message via Skype™ to nguyencyberchem

Tham gia tí nào
Tên: LÊ Phúc Nguyên
Sn 82 (nghe phong phanh là năm này rất nhiều nhân tài, mà nghĩ lại hình như đúng thiệt hehe)

Thích nhất là game console + thể thao. Vì vậy thú vui giải trí lớn nhất là sự hội tụ của 2 sở thích này: chơi Winning eleven, thâm niên đã 12 năm kể từ Goal Storm 95.
Về thể thao thì rất khoái bóng bàn, tennis, đá banh. Thành tích đã đạt được là hạng ba giải trẻ bóng bàn TP Biên Hòa và mới đây nhất là vô địch giải bóng bàn của hội sv Toulouse VN tổ chức --> mục tiêu sắp tới là vô địch giải bóng bàn của toàn sv VN tại Pháp.
Về game thì 1 lần được HCB giải proevolution soccer 5 do CROUS Toulouse tổ chức

Cái đó là những hoạt động ngốn nhiều thời gian nhất, ngoài ra thì mình cũng rất nghiện phim của TVB và TFS, nhạc thì đủ loại, nhưng hiện tại thì khoái Viết Thanh, Microwave.... nói chung là rock Việt

Đang làm thí nghiệm nên ko nghĩ được nhiều, khi nào nghĩ ra, giới thiệu tiếp hén

Về đường học vấn thì... : Cấp 2 là dân chuyên Toán, cấp III chuyển sang chuyên Hóa của trường LTV ĐN. hihi, hồi cấp III có thành tích đáng kể nhất là xếp thứ I olypic Hóa toàn miền Nam (26,5/27 nghe đâu là hơn người thứ nhì 8-9 điểm gì đó). Sau đó thì tiếp tục học Hóa ở trường ĐH KHTN. Giai đoạn này có một bước ngoặt quan trọng là thời điểm chọn chuyên ngành, hehe, tuy lúc đó là người duy nhất được 2 con 10 hóa hữu cơ I và II (nghe đâu cũng lâu lắm mới có người được 2 con 10 môn này, lúc đó cu Bình chỉ được 10 và 9,5 thôi, nghĩ lại còn thấy hãnh diện hehe) nhưng cuối cũng vẫn theo vô cơ với lí do là.... ko tiện nói ra.

Xong 4 năm ĐH, học tiếp Master ở Tulu Pháp về Vật Liệu và hiện tại đang làm Ph.D về xúc tác xử lý khí cho động cơ ô tô.
Việc làm thích nhất hồi ĐH: Thành lập Cyberchem cùng tạp chí Thế Giới Hóa Học
Ước mơ trong Khoa HỌc: kết nối được nghiên cứu khoa học cơ bản với công nghiệp.

còn đây là vài pô hình

Chữ kí cá nhân
LÊ P.N
^_^ TS xì tin ^_^

Dự án CYBERCHEMVN đã bắt đầu triển khai

^_^

thay đổi nội dung bởi: nguyencyberchem, ngày 10-13-2006 lúc 06:52 PM.
nguyencyberchem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn nguyencyberchem vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
Hồ Sỹ Phúc (07-09-2010), men_100 (12-04-2010), ncaothach (11-28-2010)
  Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn