Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: GÓC GIẢI TRÍ & THƯ GIÃN - ENTERTAINMENT AND RELAXATION::.. > VUI CƯỜI CÙNG DÂN CHEM - CHEMISTS' HUMOR

Notices

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Danh Cho Cac Mem Way Nhat 4rum Nha.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 06-08-2006 Mã bài: 1944   #1
myheaven_92
Thành viên ChemVN

myheaven_92's Avatar

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts
Talking Danh Cho Cac Mem Way Nhat 4rum Nha

Anh ADMIN cho em it đất nha !
nào cái này là của em sưu tầm nha

by teen:
1. Ruộng sâu trâu nái ko bằng cái đứa .. xung phong
2. Tinh iu ko tu nhiên sinh ra , cũng ko tư nhiên mất di .Nó chỉ chuyển hóa
từ ...tên này sang tên khác
3. Hoc tập là một việc gian khổ , nghĩa là khi học , không khổ được thì phải ...gian
4. Ăn được ngủ được là tiên
Ăn no ngủ kĩ ...là teen nhà mình
5. Thu 7 máu chảy về tim
Mắt lim dim đi tìm chỗ ngủ
by sinh viên:
1. Me ơi mẹ đẹp như tiên
Me thêm dấu huyền , mẹ gửi cho con
2. Ko co việc gì khó
Chỉ sợ tiền ko nhìu
Đào núi và lấp biển
Ko làm được thì thuê

Chữ kí cá nhân[COLOR=BLUE]Này chú dế ngủ ngoan trên lá cỏ
Hãy theo ta vào thế giới học trò
Ở đó có bao điều mới lạ
Những tâm hồn chưa vướng chút âu lo

thay đổi nội dung bởi: myheaven_92, ngày 08-12-2006 lúc 05:32 PM.
myheaven_92 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 06-10-2006 Mã bài: 2003   #2
nguyencyberchem
Administrator

nguyencyberchem's Avatar

DeNOx boy

Groans: 15
Groaned at 5 Times in 5 Posts
Rep Power: 79 nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all
Send a message via Yahoo to nguyencyberchem Send a message via Skype™ to nguyencyberchem

ah, em nhìn xuống dưới chỗ trả lời nhanh đó, có hướng dẫn cách đánh tiếng việt bằng telex đó. Cũng dễ tiếp thu thôi.
Cố đánh có dấu đi, mất công gặp trường hợp như "em dang o truong, muon lam roi, anh den day di" thì khổ lắm em ạ

Chữ kí cá nhân
LÊ P.N
^_^ TS xì tin ^_^

Dự án CYBERCHEMVN đã bắt đầu triển khai

^_^

nguyencyberchem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 06-10-2006 Mã bài: 2010   #3
aqhl
Đại Ác Ma ChemVN

aqhl's Avatar

Vô tình

Groans: 35
Groaned at 11 Times in 11 Posts
Rep Power: 91 aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold aqhl is a splendid one to behold
Send a message via Yahoo to aqhl

Trích:
Nguyên văn bởi nguyencyberchem
ah, em nhìn xuống dưới chỗ trả lời nhanh đó, có hướng dẫn cách đánh tiếng việt bằng telex đó. Cũng dễ tiếp thu thôi.
Cố đánh có dấu đi, mất công gặp trường hợp như "em dang o truong, muon lam roi, anh den day di" thì khổ lắm em ạ
Oái cái ông này, người ta mới có 14 t mà lấy ví dụ gì nghe ghê thế.....chết à nghen, không phải như bên Pháp ông đâu...hehe....

to myheaven_92, mai mốt mở topic mới ở trong box vui cười nha em, đây là thùng rác mà.

to BM, thấy cái topic này cũng vui đó, BM move vô box vui cười giùm cái, để trong sọt rác kỳ quá. Toàn nam thanh nữ tú không ah, mà BM để chui vô sọt rác nói chuyện sao. Thanks.

Chữ kí cá nhân
Learning is not attained by chance.
It must be sought for with ardor and attended to with diligence.

aqhl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 06-10-2006 Mã bài: 2011   #4
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Groans: 28
Groaned at 16 Times in 10 Posts
Rep Power: 107 bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all
Send a message via ICQ to bluemonster Send a message via Yahoo to bluemonster

Trích:
Nguyên văn bởi myheaven_92
Hic Em Ko Bit Dung !
Bộ gõ đã được tích hợp ngay trong 4rum, bạn nhìn phía trên chỗ viết bài là thấy ngay mà, có nút thay, nhấp vào đó để chỉnh kiểu gõ, thế là xong thôi! không có gì khó khăn, ráng tập nhé, anh thấy em toàn viết tiéng việt không dấu không đó, cố gắng viết tiếng việt có dấu đi, kẻo bài bị del hết đó!!!
Chúc em vui!!!

Chữ kí cá nhân
Chemistry is a practical science, the theories can't make practices, they just be used to explain practices !
"Thanks" on ChemVN ... SOS

bluemonster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 06-10-2006 Mã bài: 2018   #5
nguyencyberchem
Administrator

nguyencyberchem's Avatar

DeNOx boy

Groans: 15
Groaned at 5 Times in 5 Posts
Rep Power: 79 nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all nguyencyberchem is a name known to all
Send a message via Yahoo to nguyencyberchem Send a message via Skype™ to nguyencyberchem

Trích:
Nguyên văn bởi aqhl
Oái cái ông này, người ta mới có 14 t mà lấy ví dụ gì nghe ghê thế.....chết à nghen, không phải như bên Pháp ông đâu...hehe....

to myheaven_92, mai mốt mở topic mới ở trong box vui cười nha em, đây là thùng rác mà.

to BM, thấy cái topic này cũng vui đó, BM move vô box vui cười giùm cái, để trong sọt rác kỳ quá. Toàn nam thanh nữ tú không ah, mà BM để chui vô sọt rác nói chuyện sao. Thanks.
Ông đầu óc sâu bọ thôi, chỉ có những người như ông mới thấy ghê thôi, hehe, chắc chắn em 14 t sẽ hiểu là "em đang ở trường, muộn lắm rồi, anh đến đi" thôi mà,hehe

Chữ kí cá nhân
LÊ P.N
^_^ TS xì tin ^_^

Dự án CYBERCHEMVN đã bắt đầu triển khai

^_^

nguyencyberchem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 06-10-2006 Mã bài: 2021   #6
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Groans: 28
Groaned at 16 Times in 10 Posts
Rep Power: 107 bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all
Send a message via ICQ to bluemonster Send a message via Yahoo to bluemonster

Trích:
Nguyên văn bởi aqhl
to BM, thấy cái topic này cũng vui đó, BM move vô box vui cười giùm cái, để trong sọt rác kỳ quá. Toàn nam thanh nữ tú không ah, mà BM để chui vô sọt rác nói chuyện sao.
Hình như các bạn trong 4rum mình khoái vô sọt rác làm quên quá, hahaha !! BM đã sử lại vui cười hóa học thành vui cười cùng dân chem, như thế thấy hợp lí hơn, để choca1c bạn khỏi e ngại vô đó mà quậy !!!

Chữ kí cá nhân
Chemistry is a practical science, the theories can't make practices, they just be used to explain practices !
"Thanks" on ChemVN ... SOS

bluemonster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
  Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn