Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: GÓC GIẢI TRÍ & THƯ GIÃN - ENTERTAINMENT AND RELAXATION::.. > GIAO LƯU, KẾT BẠN - FRIENDSHIP MAINTENANCE

Notices

GIAO LƯU, KẾT BẠN - FRIENDSHIP MAINTENANCE Nơi các thành viên giới thiệu mình, chào hỏi, chúc mừng sinh nhật,...

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Cần 1 lời khuyên từ các đàn anh, đàn chị đi trước.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 10-16-2010 Mã bài: 70616   #11
hoang tu hoa
Thành viên tích cực

hoang tu hoa's Avatar

giã từ chemvn [...]

Groans: 0
Groaned at 4 Times in 4 Posts

Cần tôn trọng ý kiến của nhau...........thi cũng tốt mà ko thi cũng tốt ko sao cả
Không phải thi HSG là để kiếm "danh" mà là thỏa mãn niềm đam mê và sự yêu thích của chính mình đối với môn học ấy.
Khi cuối lớp 12, bạn có thể chọn ngành mà bọn học, chẳng hạn bạn chọn ngành công nghệ hóa học mà học thì sau này tương lai bạn sẽ là một "chuyên gia" về hóa
Trái lại nếu như người bạn của bạn lúc phổ thông thi HSG Hóa, nhưng ngành học của họ khi học đại học là kinh tế thì xét về tương lai sau này, bạn là người giỏi hóa hơn chứ nhỉ
Cho nên cứ làm những gì mà mình thích để sau này mình ko buồn và hối tiếc là được.
Thi học sinh giỏi - nếu có được suất đi thì cứ đi, vào phòng thi ráng ghi vài chữ là được, đừng đặt nặng thành tích quá, thi mấy cái giải ấy nhiều lúc cũng là do trúng tủ.....có khi năm nay đậu nhưng năm khác lại rớt ấy chứ !
Mình tin ở sự lựa chọn của bạn
Thân!

Chữ kí cá nhânGần hết đời học sinh rồi !

hoang tu hoa vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn hoang tu hoa vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
KyuKen (10-24-2010)
  Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn