Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: BAN QUẢN TRỊ - MANAGEMENT AND GENERIC FORUM::.. > Đóng góp ý kiến - MEMBERS' OPINIONS

Notices

Đóng góp ý kiến - MEMBERS' OPINIONS Những ý kiến đóng góp trong quá trình xây dựng diễn đàn!

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Đề nghị câu lạc bộ học thuật giúp sức.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 01-12-2006 Mã bài: 503   #1
minhtruc
Thành viên tích cực

minhtruc's Avatar

Groans: 0
Groaned at 2 Times in 2 Posts
Rep Power: 34 minhtruc will become famous soon enough minhtruc will become famous soon enough
Send a message via Yahoo to minhtruc
Talking Đề nghị câu lạc bộ học thuật giúp sức

Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi Thành Phố đang có chương trình tổ chức cho các em thiếu nhi trò chơi "Nhà Hóa Học Tí Hon", họ đề nghị bên khoa Hóa cố vấn giúp về nội dung nhất là các trò chơi sáng tạo khoa học kĩ thuật (với yêu cầu phải sáng tạo và hiệu quả, có một sản phẩm nào đó), hiện giờ mình đang bí trò chơi lắm, không nghĩ ra được trò nào cho bổ ích và sát với thực tế cả. Vậy các bạn giúp mình nhé. Rất mong sự hồi âm của Tuyết Phương, không biết các bạn trong đoàn trường có thể có ý tưởng nào về các trò chơi không, giúp mình với. Thân chào và chờ mong sự hồi âm của các bạn.

Chữ kí cá nhânCao nhân tắc hữu cao nhân trị

minhtruc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-30-2006 Mã bài: 596   #2
tigerchem
Moderator

tigerchem's Avatar

Chem Is Try

Groans: 1
Groaned at 8 Times in 7 Posts
Rep Power: 79 tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all tigerchem is a name known to all

Câu hỏi Lý thuyết em có thể cung cấp cho thầy với dạng trắc nghiệm. Trò chơi thì có thể đơn giản như nhận biết hóa chất. Một vài trò ảo thuật đơn giản để các em giải thích hiện tượng.
tigerchem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
  Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn