Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: TÀI NGUYÊN CỦA CHEMVN - CHEMVN'S RESOURCE ::.. > E-LIBRARY > OTHERS EBOOKS

Notices

OTHERS EBOOKS Đây là các tài liệu share không thuộc của riêng box nào, mà hầu như của tất cả các box.

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Encyclopedia of Science & Technology - McGraw-Hill.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 05-03-2009 Mã bài: 38532   #1
Ocean
Thành viên ChemVN

Ocean

Groans: 3
Groaned at 3 Times in 3 Posts

1st, thank TieuLyTamHoan so much for the infos you shared.
2nd, sorry for blaming MOD a little bit.
Dear RukaPhuong, đừng bao giờ xấu hổ vì mình đặt những câu hỏi do thiếu hiểu biết (tạm gọi là ngố), có câu thế này: "Nếu có thể quay thời gian ngược trở lại, tôi ước gì mình phạm sai lầm sớm hơn". Người ta không ngại phạm sai lầm, cũng không ngại đặt những câu hỏi ngố, vì nhờ vậy, họ mới biết mình đã sai, hoặc đã ngố. Tôi thích cách bạn RukaPhuong trả lời với MOD về việc nâng tầm hiểu biết. Tôi thật sự lấy làm tiếc khi MOD khó chịu về những câu hỏi do người ta không biết đặt ra, chỉ cần đề nghị người khác học thêm là được rồi, hoặc nếu tốt hơn một chút, cung cấp cho người ta cách học. Như vậy mới gọi là có tính xây dựng chứ. Chưa gì đã khó chịu, làm sao mà xây dựng được lòng ham học hỏi ở người khác.
3rd, mình xin lỗi vì đã đi lạc chủ đề một chút. Các bạn MOD có thể xóa đi để trống chỗ, chỉ mong các bạn đọc rồi hãy xoá. :-)
Ocean vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn Ocean vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
gaumit (05-03-2009), minhtoan9600 (08-29-2009), nguyenvu237 (06-03-2009), Rukaphuong (05-04-2009), tieulytamhoan (05-03-2009), zxcvila (12-18-2009)
  Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn