Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: GÓC GIẢI TRÍ & THƯ GIÃN - ENTERTAINMENT AND RELAXATION::.. > GIAO LƯU, KẾT BẠN - FRIENDSHIP MAINTENANCE

Notices

GIAO LƯU, KẾT BẠN - FRIENDSHIP MAINTENANCE Nơi các thành viên giới thiệu mình, chào hỏi, chúc mừng sinh nhật,...

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Cách học môn Hóa ?.

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 11-16-2010 Mã bài: 72516   #8
AQ!
Thành viên tích cực

Groans: 139
Groaned at 3 Times in 3 Posts
Rep Power: 51 AQ! is a name known to all AQ! is a name known to all AQ! is a name known to all AQ! is a name known to all AQ! is a name known to all AQ! is a name known to all

Trích:
Nguyên văn bởi N.M Hoàng Phúc View Post
Vậy cho hỏi, VLý với Hóa thì môn nào dễ hơn?
Câu hỏi này không dễ trả lời đâu. Những gì bạn nói ở trên là do bạn tự cảm nhận mà thôi, còn thực tế nó có thể sẽ khác.
Bạn cần tự trả lời một số câu hỏi như thế này: Hiện nay bạn giải một bài Lý và một bài Hóa thì bạn thấy cái nào dễ dàng hơn? Khi giải xong một bài Lý và Hóa khó bạn thấy cái nào làm cho bạn vui hơn? Bạn đã tiếp xúc với các đề thi HSG Hóa chưa? Bạn thấy chúng như thế nào?... Nếu bạn trả lời mấy câu hỏi trên, chắc bạn sẽ tự tìm được hướng đi đúng. Với mình thì luôn mong bạn chọn Hóa, vì nếu như thế thì sẽ cùng sở thích với mình.
Trích:
Nguyên văn bởi Vũ Mỹ Yên View Post
Mình đang trong đội tuyển hóa của trường (THCS thôi), nhưng mình sắp bỏ cuộc rồi. có lẽ vì không theo nổi nhưng mình vẫn thích hóa. Ở đây có ai là dân chuyên hóa trường Hùng Vương (pleiku, gia lai)thì pm tý nhá. ladomuadong_2008.
Em có thể làm quen với bạn nguyenquocbao1994 (học lớp 10 chuyên Hóa - Hùng Vương - Gia Lai) trong 4rum này. Em có thể tìm email, yahoo trong profiles của bạn ấy.

Chữ kí cá nhânSự thiếu hiểu biết là nguy hiểm, nhưng chia sẻ kiến thức mà không có trách nhiệm là nguy hiểm hơn! (Teppi)

AQ! vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn AQ! vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
ncaothach (11-23-2010)

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn