Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: HÓA HỌC CHUYÊN NGÀNH -SPECIALIZED CHEMISTRY FORUM ::.. > KIẾN THỨC HOÁ VÔ CƠ - INORGANIC CHEMISTRY FORUM > TỔNG HỢP VÔ CƠ - INORGANIC SYNTHESIS FORUM

Notices

TỔNG HỢP VÔ CƠ - INORGANIC SYNTHESIS FORUM Các phương pháp về tổng hợp các hợp chất trong vô cơ post tại đây

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Liên kết trong phức chất.

Gởi Ðề Tài Mới Closed Thread

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 03-29-2010 Mã bài: 56325   #1
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Groans: 28
Groaned at 16 Times in 10 Posts
Rep Power: 107 bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all
Send a message via ICQ to bluemonster Send a message via Yahoo to bluemonster

Hi cả nhà,
Lâu lắm rồi diễn đàn ta mới có topic vui, toàn đại gia vào...

Em không đồng ý với anh chocolatenoir lắm, ở chỗ giả sử trên diễn đàn có một câu hỏi nào đó cực kì ngớ ngẫn, hoặc một chủ đề đã được thảo luận cả chục lần, thì mình có cần thiết vui vẻ thân ái giúp đỡ bạn í không? Với trường hợp đầu em chọn phớt lờ, baby-knowledge hay không thì tùy bạn í nghĩ ... Còn trường hợp hai thì đương nhiên "thay trời hành hung" cho vào sọt rác, hoặc nặng thì tiễn bạn lên đường thôi

Còn với bạn Thang...(1Chemistry), mới đọc lại bài post thấy bạn cũng đưa câu "I will ask some Professor to clear that question" khi mọi người thảo luận không đúng ý bạn đấy thôi. Riêng tớ nghĩ thì bạn đang "khè" thiên hạ, thay vì định hướng thảo luận đúng ý mình, bạn lại chọn cách phát biểu trên, sao không làm vậy ngay từ đầu nhỉ?

Tóm lại, tớ thấy bạn Thang... là "hùng hổ" nhất trong topic này chứ không phải những anh kia, dù trên sân này (ChemVN) những anh í xứng đáng "hùng hổ"... Khách quan đấy

Chúc bạn sớm giải được bài trên...

Chữ kí cá nhân
Chemistry is a practical science, the theories can't make practices, they just be used to explain practices !
"Thanks" on ChemVN ... SOS

bluemonster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
  Gởi Ðề Tài Mới Closed Thread

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn