Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: BAN QUẢN TRỊ - MANAGEMENT AND GENERIC FORUM::.. > Đóng góp ý kiến - MEMBERS' OPINIONS

Notices

Đóng góp ý kiến - MEMBERS' OPINIONS Những ý kiến đóng góp trong quá trình xây dựng diễn đàn!

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - thắc mắc của thành viên mới.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 01-05-2008 Mã bài: 19199   #1
niteo4_xp
Thành viên ChemVN

niteo4_xp's Avatar

nguyễn hoàng phong

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts
Send a message via Yahoo to niteo4_xp Send a message via Skype™ to niteo4_xp
Default thắc mắc của thành viên mới

hôm trước em vào diễn đàn thì thấy có bai về đề thi HSG hóa học thanh hóa và đề thi olimpic hóa học thành phố huế,nhưng ở mục nào em không để ý.vậy nên hôm sau vào lại thì em không biết phải tìm ở đâu nữa.em có sử dụng mục "tìm trong bài" và "tìm trong mục", em gõ từ "đề thi olimpic 30/4" nhưng chỉ nhận được lời nhắn của diễn đàn là 'xin lỗi hôm nay chưa có bài mới gửi".Vậy thì phải làm như thế nào đây?nhờ anh blumonster tìm giúp em đường dẫn và gửi vào tin nhắn cho em nhé.em cảm ơn.

Chữ kí cá nhâncon đường ngắn nhất để vượt qua khó khăn là đi xuyên qua nó

niteo4_xp vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Old 01-05-2008 Mã bài: 19200   #2
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Groans: 28
Groaned at 16 Times in 10 Posts
Rep Power: 107 bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all
Send a message via ICQ to bluemonster Send a message via Yahoo to bluemonster

Trích:
Nguyên văn bởi niteo4_xp
hôm trước em vào diễn đàn thì thấy có bai về đề thi HSG hóa học thanh hóa và đề thi olimpic hóa học thành phố huế,nhưng ở mục nào em không để ý.vậy nên hôm sau vào lại thì em không biết phải tìm ở đâu nữa.em có sử dụng mục "tìm trong bài" và "tìm trong mục", em gõ từ "đề thi olimpic 30/4" nhưng chỉ nhận được lời nhắn của diễn đàn là 'xin lỗi hôm nay chưa có bài mới gửi".Vậy thì phải làm như thế nào đây?nhờ anh blumonster tìm giúp em đường dẫn và gửi vào tin nhắn cho em nhé.em cảm ơn.
haha, chú em có sở thích thi học sinh giỏi, mà ko tìm hiểu cho đúng từ. Nếu gõ olimpic thì đời nào ra được, nhưng thay vào đó, gõ olympic ("y" chứ ko phải "i") thì ra một trời ! Có cả cái của Huế, còn Thanh Hóa thì chắc cũng đâu trong đó !
Try again !

Chữ kí cá nhân
Chemistry is a practical science, the theories can't make practices, they just be used to explain practices !
"Thanks" on ChemVN ... SOS

bluemonster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
  Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn