Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: GÓC GIẢI TRÍ & THƯ GIÃN - ENTERTAINMENT AND RELAXATION::.. > GIAO LƯU, KẾT BẠN - FRIENDSHIP MAINTENANCE

Notices

GIAO LƯU, KẾT BẠN - FRIENDSHIP MAINTENANCE Nơi các thành viên giới thiệu mình, chào hỏi, chúc mừng sinh nhật,...

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - thi thử online miễn phí 2011.

Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 01-04-2011 Mã bài: 75088   #1
nguyenvien
Thành viên ChemVN

Groans: 0
Groaned at 0 Times in 0 Posts
Default thi thử online miễn phí 2011

Http://www.moon.vn/?Userkey=nguyenvien

Để các em học sinh có được tâm lý vững vàng cũng như kỹ năng tốt nhất trước kỳ thi ĐH sắp tới, đồng thời đáp ứng nhu cầu đông đảo của các em học sinh trên khắp cả nước. Sắp tới Moon.vn chính thức tổ chức các cuộc thi thử Đại Học miễn phí, chất lượng cao. Đề thi bám sát chương trình trắc nghiệm của BGD, được sàng lọc bởi đội ngũ giáo viên giỏi trên cả nước.

Với 4 môn: Lý, Hóa, Sinh và Tiếng Anh, chỉ bằng những cái click chuột, các em học sinh có thể tự kiểm tra kiến thức của mình đồng thời có thêm nhiều kỹ năng cũng như tâm lý tốt nhất cho kỳ thi sắp tới.

Hình thức thi:

Không giống với các đề thi online theo chuyên đề. Đề thi thử đại học chỉ mở đề trong đúng 90 phút bắt đầu từ 20h và kết thúc đề lúc 21h30.
Mỗi thành viền chỉ được tham gia làm đề thi một lần. Thời gian phát đề và nhận đề thi bắt đầu từ 20h đến 20h30.
Hết thời gian phát đề online các em không thể đăng ký vào thi được nữa.

+ Nội dung mỗi môn thi có cấu trúc như của BGD.
+ Sẽ có bảng xếp hạng sau mỗi môn thi. Các em sẽ được kiểm nghiệm lực học của mình cũng như so sánh với hàng vạn học sinh khác.
+ Các em sẽ được tham gia hỏi đáp và bình luận sau bài thi để có thể hiểu sâu hơn một dạng bài tập hay một chuyên đề cụ thể
+ Khi vào thi các em có quyền chọn chế độ tính Sp hoặc không tính. Với cơ chế này giúp các em làm đề thi hết sức mà không sợ bị ảnh hưởng đến SP mà vẫn được cộng Exp bình thường.
+ Các em cũng có quyền cho hiển thị nick mình trên bảng xếp hạng hoặc không hiển thị để thành tích thi của mình không ai biết.
+ Trong phòng thi sẽ không hiển thị đáp án đúng sai và bảng xếp hạng. Hết thời gian thi online 30 phút vào lúc 22h Moon.vn sẽ công bố đáp án đề thi và kết quả thi cùng với vị trí trong bảng xếp hạng của mỗi thành viên.
+ Sau khi công bố đáp án chỉ có những em tham gia thi online mới được vào xem đề thi, đáp án, kết quả thi và thi lại. Những tài khoản không tham gia thi online sẽ không được xem đề và thi lại.
nguyenvien vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn
Những thành viên sau CẢM ƠN bạn nguyenvien vì ĐỒNG Ý với ý kiến của bạn:
hoangthanhduc (01-04-2011), NightBaron (01-04-2011)
  Gởi Ðề Tài Mới Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn