Go Back   Diễn đàn Thế Giới Hoá Học > ..:: BAN QUẢN TRỊ - MANAGEMENT AND GENERIC FORUM::.. > THÔNG BÁO CHUNG - GENERAL ANNOUNCEMENTS

Notices

THÔNG BÁO CHUNG - GENERAL ANNOUNCEMENTS Những thông báo mới nhất của BQT diễn đàn được cập nhật tại đây.

Cho Ðiểm Ðề Tài Này - Thông báo v/v mở siêu thị hoá chất và dụng cụ.

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Next Post Next
Old 08-07-2007 Mã bài: 11275   #1
bluemonster
Wipe out Lazy Man

bluemonster's Avatar

Groans: 28
Groaned at 16 Times in 10 Posts
Rep Power: 107 bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all bluemonster is a name known to all
Send a message via ICQ to bluemonster Send a message via Yahoo to bluemonster
Default Thông báo v/v mở siêu thị hoá chất và dụng cụ

Thay mặt BQT, mình xin đưa nội dung của buổi họp gần đây nhất về việc mở siêu thị hoá chất và dụng cụ ở chemvn. Các bạn tham khảo qua, và đóng góp ý kiến. Đặc biệt, chemvn đang cần một lực lượng member tình nguyện !

Em vừa nãy ra một ý tưởng, muốn tham khảo ý kiến của BQT.
Do diễn đàn chúng ta xuất xứ thiên về nghiên cứu, nên em nghĩ phải có một siêu thị hoá chất, và đây cũng là cơ hội để kinh doanh luôn nếu có thể !!!

Em dự định mở ra box siêu thị hoá chất và phát tờ rơi cho các công ty hoá chất trong nội thành, hoặc mấy anh có thể phát cho tỉnh, TP khác, chẳng hạn như anh atbu có thể phát cho một vài công ty ở Hà Nội ...

Siêu thị hoá chất mở ra, các hoá chất sẽ được báo giá thường xuyên và đương nhiên sẽ có cạnh tranh lẫn nhau, vừa có lợi cho đội nhà chemvn, vừa có lợi cho công ty bạn !

Mặt khác, song song với việc phát tờ rơi ở công ty, sẽ phát tờ rơi trong các bộ môn của khoa Hoá về việc box bán hoá chất online, như vậy mem sẽ tăng lên, và tăng niềm tin cho các công ty bạn.

Mới đầu mình sẽ cho các công ty bạn quảng cáo thoải mái, các tập thể cá nhân muốn bán hoá chất cũng rao bán trên đây luôn ! Như vậy cạnh tranh càng cao, và dẫn đến việc topic bị trôi đi sang trang 2,3 ... --> mình sẽ cho phép các công ty, tập thể, cá nhân được quyền đăng tin vip, với giá 100k một tháng một tin vip (dán cố định trên đầu box) ! và số tiền này xung vào quĩ để dành cho hoặc là các cuộc thi, hoặc là học bổng, hoặc là tổ chức party sinh nhật ...

Mấy anh thấy sao ! cho em ý kiến, rùi lên kế hoạch công việc cụ thể làm luôn !

Em, Phan Đình Minh !

Chữ kí cá nhân
Chemistry is a practical science, the theories can't make practices, they just be used to explain practices !
"Thanks" on ChemVN ... SOS

thay đổi nội dung bởi: bluemonster, ngày 08-13-2007 lúc 02:09 AM.
bluemonster vẫn chưa có mặt trong diễn đàn   Trả Lời Với Trích Dẫn

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn