PDA

View Full Version : cần tìm tài liệu CÁC KỸ THUẬT LÀM GIÀU NGUYÊN TỬ TRONG NGỌN LỬA FAAS

diemmi
03-11-2010, 08:57 AM
hiện nay mình đang tìm tài liệu về CÁC KỸ THUẬT LÀM GIÀU NGUYÊN TỬ TRONG NGỌN LỬA FAAS. vẫn đang dịch tài liệu tiếng anh nhưng hình như hơi ít. anh chị nào có thì share cho mình với nha. (bằng tiếng anh hay tiếng việt cũng được)
cảm ơn diễn đàn nhiều.

Teppi
03-11-2010, 12:10 PM
hiện nay mình đang tìm tài liệu về CÁC KỸ THUẬT LÀM GIÀU NGUYÊN TỬ TRONG NGỌN LỬA FAAS. vẫn đang dịch tài liệu tiếng anh nhưng hình như hơi ít. anh chị nào có thì share cho mình với nha. (bằng tiếng anh hay tiếng việt cũng được)
cảm ơn diễn đàn nhiều.

Chào bạn diemmi,

Rất thông cảm cho nỗi lo lắng về việc có thể bài của bạn vẫn chưa có tính thuyết phục về lượng nội dung. Tuy nhiên chúng tôi không muốn bị trùng lắp trong việc giúp phải cái tài liệu mà bạn đã có.

Bạn vui lòng cho chúng tôi biết bạn đã có tài liệu nào trước nhé.

Ngoài ra, nếu bài của bạn không phải vì mục đích phục vụ cho lợi nhuận, thương mại ( bài viết để làm chuẩn cho các dịch vụ kiểm nghiệm, bài viết tư vấn kỹ thuật cho công ty, bài viết nằm trong dự án xây dựng và phát triển của công ty...), bạn nên chia sẻ trên đây với tất cả về bản nháp để lấy ý kiến đóng góp. Như thế hiệu quả kh6ong những về chất mà còn về lượng sẽ tăng cao rõ rệt.

Thân,

Teppi

giotnuoctrongbienca
03-11-2010, 02:43 PM
cảm ơn diễn đàn nhiều.

Chào Mi
Tài liệu của bạn bằng tiếng việt không nhiều và khó tìm nhưng tài liệu bằng tiếng Anh thì chắc là có rất nhiều ở dạng các báo cáo khoa học trong các tạp chí chuyên ngành. Bạn nên có một vài từ khóa thích hợp sau đó search trên google. Hy vọng bạn sẽ tìm được vài bài báo về chủ đề này. Bạn xem các tài liệu tham khảo và từ đó có thể truy tiếp từ các bài trong tài liệu tham khảo của các tài liệu tham khảo này.
Thân ái

diemmi
03-13-2010, 09:20 AM
cảm ơn sự đóng góp ý kiến của Teppi và giotnuoctrongbienca. hiện tại mình vẫn đang cố gắng dịch tài liệu để có thể biết được cụ thể cái mình cần diễn đàn chia sẻ. mình sẽ quay lại, sau khi đã chuẩn bị kỹ càng hơn!